Software Developer Recruitment
03/07/2019

1. THÔNG TIN CHUNG

  • Vị trí tuyển dụng: Software Developer
  • Địa điểm làm việc:
    • Công ty Delta Solutions Việt Nam.
    • Khu công nghiệp Long Thành. Có xe đưa đón tại nhiều điểm ở TP.HCM.
  • Thời gian làm việc: 8h~ 16h30 (8h)
    • 6h30 Bắt đầu di chuyển từ TP.HCM
    • 16h45 Xe Bus xuất phát về TP.HCM (về đến Tp vào khoảng 18h)

2. YÊU CẦU KỸ NĂNG, KINH NGHIỆM

  • Good English communication level
  • 3 year of Experience
  • ~35 year old
  • Software Development with .NET: C#.NET, VB .NET. Required – Advanced level
  • Can program on Oracle/ SQL Database.   Required – Advance level
  • Experience with Develop Express. Required – Advance level
  • Web application Development (ASP.NET / PHP Java) – strong Plus

3. MÔ TẢ CÔNG VIỆC

  • Develop software products
  • Collaborate with other senior engineers and management, to achieve optimal application architecture and design.
  • Develop efficient, secure applications, peer-review code, and document solutions within an agile-blended software environment.
  • Communicate proactively with teammates, infrastructure, security, and quality assurance to continuously improve processes and engineering excellence.

4. QUYỀN LỢI

  • Lương: 20.000.000-22.000.000 VND
  • Thời gian làm việc: 8h/day, 8h – 16h30 , từ Thứ 2- thứ 6
  • Công Ty của Đức
  • Chế độ đãi ngộ tốt, theo tiêu chuẩn Châu Âu
  • Ăn trưa tại nhà ăn chung của Công Ty cùng với cấp trên và nhân viên người nước ngoài

5. THÔNG TIN LIÊN HỆ

Ứng viên quan tâm, vui lòng nộp hồ sơ (CV) về Contact: nguyen.tran@deltagp.co.jp  (0903069738) hoặc my.huyen@deltagp.co.jp  (0965666044)

Email Title: name-Position-SDT

More
Nếu thấy hay hãy chia sẻ bài viết này
KHÓA HỌC LIÊN QUAN
TIN TỨC Xem thêm
Array