Thông tin tuyển dụng: Công ty DELTA Solution Việt Nam đang có nhu cầu tìm đồng hành
03/07/2019

1. THÔNG TIN CHUNG

  • Vị trí tuyển dụng: Software Developer
  • Địa điểm làm việc:
    • Công ty Delta Solutions Việt Nam,
    • Khu công nghiệp Long Thành. Có xe đưa đón tại nhiều điểm ở TP.HCM.
  • Thời gian làm việc: 8h~ 16h30 (8h)
    • 6h30 Bắt đầu di chuyển từ TP.HCM
    • 16h45 Xe Bus xuất phát về TP.HCM (về đến Tp vào khoảng 18h)

2. YÊU CẦU KỸ NĂNG, KINH NGHIỆM

  • Good English communication level
  • 3 year of Experience  ~35 year old
  • Experience on simple game development, using HTML5, CSS3, JavaScript: Required -   Advanced (need at least one)
  • Front-end basics of HTML5, CSS3, Bootstrap, and JavaScript: Required – Advanced level
  • C#, ASP.NET MVC/Web API, Entity Framework, LinQ: Required – Advanced level
  • Can program on Oracle/ SQL Database: Required – Medium level
  • Experience with DevExpress: - Plus
  • Experience with Ruby on Rail,  python, php, MySQL: - Plus

3. MÔ TẢ CÔNG VIỆC

  • Develop software products
  • Collaborate with other senior engineers and management, to achieve optimal application architecture and design.
  • Develop efficient, secure applications, peer-review code, and document solutions within an agile-blended software environment.
  • Communicate proactively with teammates, infrastructure, security, and quality assurance to continuously improve processes and engineering excellence.

4. QUYỀN LỢI

  • Lương: 20.000.000 VND
  • Thời gian làm việc: 8h/ngày, 8h – 16h30 , từ Thứ 2- thứ 6
  • Công Ty của Đức
  • Chế độ đãi ngộ tốt, theo tiêu chuẩn Châu Âu
  • Ăn trưa tại nhà ăn chung của Công Ty cùng với cấp trên và nhân viên người nước ngoài
  • Điều kiện làm việc đầy đủ hiện đại

5. THÔNG TIN LIÊN HỆ

Ứng viên quan tâm, vui lòng nộp hồ sơ (CV) về Contact: nguyen.tran@deltagp.co.jp  (0903069738) hoặc my.huyen@deltagp.co.jp  (0965666044)

Email Title: name-Position-SDT

More
Nếu thấy hay hãy chia sẻ bài viết này
KHÓA HỌC LIÊN QUAN
TIN TỨC Xem thêm
Array
    [0] => Array
            [banner_picture] => 1714127584.jpg
            [banner_link] => https://smartpro.vn/lich-khai-giang.html
            [banner_startdate] => 2024-04-26 17:31:00
            [banner_enddate] => 2024-05-01 23:30:00
            [banner_type] => 2